Mô tả tủ bếp gỗ melamine màu trắng chữ L đẹp cho nhà phố Quận 8 MM-059
| Chất liệu | 100% gỗ MDF phủ Melamine |
| Xuất xứ | An Cường |
| Màu sắc | trắng và xám |
| Loại nhà | nhà phố |
| Diện tích | 30m2 |
| Hình dạng và phong cách | hình chữ L, phong cách hiện đại |
| Kích thước bếp trên | Cao 75cm, Sâu 40cm |
| Kích thước bếp dưới | Cao 75cm, Sâu 60cm |
| Ốp bếp và kích thước | Cao 60cm |
| Mặt bếp | ốp bằng đá hoa cương màu trắng dày 18mm |
| Phụ kiện | Kệ inox úp chén bát, gia vị, dao thớt, xoang nồi |
| Thiết bị | Vòi chậu rửa chén, bếp điện, máy hút mùi, giá inox đa năng, lò vi sóng,… |
| Thời gian thi công | 15-25 ngày |
| Giá | Liên hệ |

