Mô tả chi tiết tủ bếp gỗ Acrylic An Cường chữ L đẹp giá rẻ ở Quận 6 AC-088
| Chất liệu | 100% gỗ MDF phủ Acrylic |
| Xuất xứ | An Cường, Nga |
| Màu sắc | trắng ở trên, xám ở dưới |
| Loại nhà | Căn hộ chung cư cao cấp, nhà phố |
| Diện tích | 20m2 |
| Hình dạng và phong cách | hình chữ L âm tủ lạnh, phong cách hiện đại |
| Kích thước bếp trên | Cao 80cm, Sâu 40cm |
| Kích thước bếp dưới | Cao 75cm, Sâu 60cm |
| Ốp bếp và kích thước | Cao 60cm |
| Mặt bếp | ốp bằng đá hoa cương màu trắng dày 10mm |
| Phụ kiện | Kệ inox úp chén bát, gia vị, dao thớt, xoang nồi |
| Thiết bị | Vòi chậu rửa chén, bếp điện, máy hút mùi, giá inox đa năng, lò vi sóng,… |
| Thời gian thi công | 15-25 ngày |
| Giá | Liên hệ |

