Chi tiết tủ bếp gỗ sồi tự nhiên phong cách tân cổ điển đẹp Quận 6 GS-065
| Chất liệu | 100% gỗ sồi |
| Xuất xứ | Nga, Mỹ |
| Màu sắc | xám đậm |
| Loại nhà | Nhà phố, biệt thự |
| Diện tích | 30m2 |
| Hình dạng và phong cách | hình chữ U, phong cách tân cổ điển |
| Kích thước bếp trên | Cao 70cm, Sâu 40cm |
| Kích thước bếp dưới | Cao 75cm, Sâu 60cm |
| Ốp bếp và kích thước | Cao 60cm |
| Mặt bếp | Đá hoa cương màu trắng dày 15mm |
| Phụ kiện | Kệ inox úp chén bát, gia vị, dao thớt, xoang nồi |
| Thiết bị | Vòi chậu rửa chén, bếp điện, lò vi sóng, máy hút mùi… |
| Thời gian thi công | 15-25 ngày |
| Giá | Liên hệ |
| Vận chuyển lắp đặt | miễn phí |

